LM5007MMX
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM5007MMX
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 0.5A 8VSSOP
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM5007MMX
Hlutanúmer LM5007MMX Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 0.5A 8VSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6449 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - Output (Max) 73V
Spenna - Inntak (Min) 9V Spenna - inntak (hámark) 75V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 8-VSSOP Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width)
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Virka Step-Down
Tíðni - Rofi - nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 2.5V 1 Output 500mA 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width)
Núverandi - Output 500mA Grunneiningarnúmer LM5007
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM5007MMX/NOPB
LM5007MMX/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 0.5A 8VSSOP
Á lager: 54060 pcs
Sækja:
RFQ
LM5006EVAL/NOPB
LM5006EVAL/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: BOARD EVAL LM5006
Á lager: 3370 pcs
Sækja:
RFQ
LM5007MM
LM5007MM