LM5007SD
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LM5007SD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG BUCK ADJ 0.5A 8WSON
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LM5007SD
Hlutanúmer LM5007SD Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG BUCK ADJ 0.5A 8WSON Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 36398 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - Output (Max) 73V
Spenna - Inntak (Min) 9V Spenna - inntak (hámark) 75V
Topology Buck Samstilltur Rectifier No
Birgir Tæki Pakki 8-WSON (4x4) Röð -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 8-WDFN Exposed Pad
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn LM5007SDTR Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Virka Step-Down Tíðni - Rofi -
nákvæm lýsing Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 2.5V 1 Output 500mA 8-WDFN Exposed Pad Núverandi - Output 500mA
Grunneiningarnúmer LM5007
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LM5007SD-EVAL
LM5007SD-EVAL
Framleiðendur: N/A
Lýsing: EVALUATION BOARD FOR LM5007SD
Á lager: 1802 pcs
Sækja:
RFQ
LM5008AMM/NOPB
LM5008AMM/NOPB
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 0.35A 8VSSOP
Á lager: 34033 pcs
Sækja:
RFQ
LM5007EVAL/NOPB
LM5007EVAL/NOPB
Lýsing: EVALUATION BOARD FOR LM5007
LM5007SD/NOPB
LM5007SD/NOPB
Lýsing: IC REG BUCK ADJ 0.5A 8WSON