LT1009ID
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LT1009ID
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 2.5V 8SOIC
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LT1009ID
Hlutanúmer LT1009ID Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 2.5V 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 59912 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - inntak -
Tolerance ±0.4% Hitastuðull 35ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Fixed
Önnur nöfn 296-9586-5
LT1009IDE4
LT1009IDE4-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Hávaði - 10Hz til 10kHz - Hávaði - 0,1Hz til 10Hz -
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±0.4% 10mA 8-SOIC
Núverandi - Framboð - Núverandi - Output 10mA
Núverandi - kaþólikka 400µA Grunneiningarnúmer LT1009
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LT1009ILPR
LT1009ILPR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC VREF SHUNT 2.5V TO92-3
Á lager: 69456 pcs
Sækja:
RFQ
LT1009IDRG4
LT1009IDRG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC VREF SHUNT 2.5V 8SOIC
Á lager: 151674 pcs
Sækja:
RFQ
LT1009CPW
LT1009CPW
Lýsing: IC VREF SHUNT 2.5V 8TSSOP
LT1009CZ#TRPBF
LT1009CZ#TRPBF
Framleiðendur: ADI (Analog Devices, Inc.)
Sækja: LT1009CZ#TRPBF.pdf
LT1009IDR
LT1009IDR