LT1009ILP
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LT1009ILP
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 2.5V TO92-3
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LT1009ILP
Hlutanúmer LT1009ILP Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 2.5V TO92-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 55290 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - inntak -
Tolerance ±0.2% Hitastuðull 35ppm/°C
Birgir Tæki Pakki TO-92-3 Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli TO-226-3, TO-92-3 (TO-226AA) Output Tegund Fixed
Önnur nöfn 296-9587-5 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Hávaði - 10Hz til 10kHz - Hávaði - 0,1Hz til 10Hz -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±0.2% 10mA TO-92-3
Núverandi - Framboð - Núverandi - Output 10mA