LT1009IPW
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LT1009IPW
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC VREF SHUNT 2.5V 8TSSOP
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um LT1009IPW
Hlutanúmer LT1009IPW Framleiðandi N/A
Lýsing IC VREF SHUNT 2.5V 8TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4405 pcs Gögn
Spenna - Output (mín / fast) 2.5V Spenna - inntak -
Tolerance ±0.4% Hitastuðull 35ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 8-TSSOP Röð -
Tilvísun Tegund Shunt Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Output Tegund Fixed
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Hávaði - 10Hz til 10kHz -
Hávaði - 0,1Hz til 10Hz - Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Shunt Voltage Reference IC ±0.4% 10mA 8-TSSOP Núverandi - Framboð -
Núverandi - Output 10mA Núverandi - kaþólikka 400µA
Grunneiningarnúmer LT1009
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LT1009ILPRE3
LT1009ILPRE3
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC VREF SHUNT 2.5V TO92-3
Á lager: 171622 pcs
Sækja:
RFQ
LT1009IPWG4
LT1009IPWG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC VREF SHUNT 2.5V 8TSSOP
Á lager: 3851 pcs
Sækja:
RFQ
LT1009ILPE3
LT1009ILPE3
LT1009IS8#TRPBF
LT1009IS8#TRPBF
Framleiðendur: ADI (Analog Devices, Inc.)
Lýsing: IC VREF SHUNT 2.5V 8SOIC
Sækja: LT1009IS8#TRPBF.pdf
LT1009IPWE4
LT1009IPWE4
LT1009IPWRG4
LT1009IPWRG4