OPA180IDBVR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OPA180IDBVR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ SOT23-5
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OPA180IDBVR
Hlutanúmer OPA180IDBVR Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ SOT23-5 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 52183 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4.5 V ~ 36 V, ±2.25 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 15µV
Birgir Tæki Pakki SOT-23-5 Slew Rate 0.8 V/µs
Röð - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli SC-74A, SOT-753 Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-40435-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 2MHz nákvæm lýsing Zero-Drift Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail SOT-23-5
Núverandi - Framboð 450µA Núverandi - Output / Channel 18mA