OPA180IDR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OPA180IDR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OPA180IDR
Hlutanúmer OPA180IDR Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 46704 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4.5 V ~ 36 V, ±2.25 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 15µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 0.8 V/µs
Röð - Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-40437-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Fjöldi hringrása 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 2MHz nákvæm lýsing Zero-Drift Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-SOIC
Núverandi - Framboð 450µA Núverandi - Output / Channel 18mA