OPA2180ID
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OPA2180ID
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OPA2180ID
Hlutanúmer OPA2180ID Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 30251 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4 V ~ 36 V, ±2 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 15µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 0.8 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-35716-5
OPA2180ID-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Fjöldi hringrása 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 2MHz nákvæm lýsing Zero-Drift Amplifier 2 Circuit Rail-to-Rail 8-SOIC
Núverandi - Framboð 450µA Núverandi - Output / Channel 18mA
Núverandi - Input Bias 250pA Grunneiningarnúmer OPA2180
Magnari Gerð Zero-Drift
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
OPA2172QDGKRQ1
OPA2172QDGKRQ1
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OP AMP GP RR 10MHZ 8-VSSOP
Á lager: 91876 pcs
Sækja:
RFQ
OPA2180IDR
OPA2180IDR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC