OPA2180IDR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OPA2180IDR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OPA2180IDR
Hlutanúmer OPA2180IDR Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 74507 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4 V ~ 36 V, ±2 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 15µV
Birgir Tæki Pakki 8-SOIC Slew Rate 0.8 V/µs
Röð - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-30072-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C
Fjöldi hringrása 2 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 2MHz nákvæm lýsing Zero-Drift Amplifier 2 Circuit Rail-to-Rail 8-SOIC
Núverandi - Framboð 450µA Núverandi - Output / Channel 18mA
Núverandi - Input Bias 250pA Grunneiningarnúmer OPA2180
Magnari Gerð Zero-Drift
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
OPA2180ID
OPA2180ID
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 8SOIC