OPA4180ID
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OPA4180ID
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 14SOIC
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OPA4180ID
Hlutanúmer OPA4180ID Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22117 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4 V ~ 36 V, ±2 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 15µV
Birgir Tæki Pakki 14-SOIC Slew Rate 0.8 V/µs
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-36435-5
OPA4180ID-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi hringrása 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 2MHz nákvæm lýsing Zero-Drift Amplifier 4 Circuit Rail-to-Rail 14-SOIC