OPA4180IPWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: OPA4180IPWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 14TSSOP
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um OPA4180IPWR
Hlutanúmer OPA4180IPWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC OPAMP ZERO-DRIFT 2MHZ 14TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28483 pcs Gögn
Spenna - Framboð, Single / Dual (±) 4 V ~ 36 V, ±2 V ~ 18 V Spenna - Innstreymisjöfnun 15µV
Birgir Tæki Pakki 14-TSSOP Slew Rate 0.8 V/µs
Röð - Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Output Tegund Rail-to-Rail
Önnur nöfn 296-40469-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi hringrása 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Fáðu bandbreidd vöru 2MHz nákvæm lýsing Zero-Drift Amplifier 4 Circuit Rail-to-Rail 14-TSSOP
Núverandi - Framboð 450µA Núverandi - Output / Channel 18mA