SN74ACT240N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74ACT240N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 20DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
20 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74ACT240N
Hlutanúmer SN74ACT240N Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 20DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 152055 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-PDIP
Röð 74ACT Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 20-DIP (0.300", 7.62mm) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-4379-5
SN74ACT240NE4
SN74ACT240NE4-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-PDIP
Núverandi - Output High, Low 24mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74ACT240