SN74ACT240PWR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74ACT240PWR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 20TSSOP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74ACT240PWR
Hlutanúmer SN74ACT240PWR Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUFFER INVERT 5.5V 20TSSOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 143670 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 20-TSSOP
Röð 74ACT Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-4380-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi hluta 2 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Inverting 2 Element 4 Bit per Element 3-State Output 20-TSSOP
Núverandi - Output High, Low 24mA, 24mA Grunneiningarnúmer 74ACT240