SN74F109DR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F109DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC FF JK TYPE DUAL 1BIT 16SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F109DR
Hlutanúmer SN74F109DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC FF JK TYPE DUAL 1BIT 16SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 335310 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Gerð JK Type
Stígvélartegund Positive Edge Röð 74F
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Output Tegund Differential Önnur nöfn 296-36974-2
SN74F109DR-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Fjöldi hluta 2
Fjöldi bita á Element 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 8ns @ 5V, 50pF
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka Set(Preset) and Reset
Núverandi - Quiescent (IQ) 17mA Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA
Klukka tíðni 150MHz Grunneiningarnúmer 74F109