SN74F10N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F10N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC GATE NAND 3CH 3-INP 14DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
25 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F10N
Hlutanúmer SN74F10N Framleiðandi N/A
Lýsing IC GATE NAND 3CH 3-INP 14DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 137903 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-DIP (0.300", 7.62mm) Önnur nöfn 296-3546-5
SN74F10NE4
SN74F10NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 3
Fjöldi hringrása 3 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 5ns @ 5V, 50pF
Logic Type NAND Gate Logic Level - Low 0.8V
Logic Level - High 2V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing NAND Gate IC 3 Channel 14-PDIP
Núverandi - Quiescent (Max) 2.1mA Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA