SN74F126D
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F126D
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUF NON-INVERT 5.5V 14SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F126D
Hlutanúmer SN74F126D Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUF NON-INVERT 5.5V 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 155005 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-SOIC
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-3549-5
SN74F126DE4
SN74F126DE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 4 Fjöldi bita á Element 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Non-Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Non-Inverting 4 Element 1 Bit per Element 3-State Output 14-SOIC
Núverandi - Output High, Low 15mA, 64mA Grunneiningarnúmer 74F126
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SN74F126DR
SN74F126DR
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC BUF NON-INVERT 5.5V 14SOIC
Á lager: 438746 pcs
Sækja:
RFQ
SN74F126N
SN74F126N
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC BUF NON-INVERT 5.5V 14DIP
Á lager: 135152 pcs
Sækja:
RFQ
SN74F126NSRE4
SN74F126NSRE4
Lýsing: IC BUFFER NON-INVERT 5.5V 14SOP
SN74F126DRE4
SN74F126DRE4