SN74F126DR
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F126DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC BUF NON-INVERT 5.5V 14SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F126DR
Hlutanúmer SN74F126DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC BUF NON-INVERT 5.5V 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 438746 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-SOIC
Röð 74F Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Output Tegund 3-State
Önnur nöfn 296-14804-2
SN74F126DRG4
SN74F126DRG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA)
Fjöldi hluta 4 Fjöldi bita á Element 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Buffer, Non-Inverting Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Type - nákvæm lýsing Buffer, Non-Inverting 4 Element 1 Bit per Element 3-State Output 14-SOIC
Núverandi - Output High, Low 15mA, 64mA Grunneiningarnúmer 74F126