SN74F138DR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F138DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC 3-8 LINE DECODR/DEMUX 16-SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F138DR
Hlutanúmer SN74F138DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC 3-8 LINE DECODR/DEMUX 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 462331 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Decoder/Demultiplexer Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-14805-2
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Decoder/Demultiplexer 1 x 3:8 16-SOIC
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Hringrás 1 x 3:8
Grunneiningarnúmer 74F138
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SN74F138DRG4
SN74F138DRG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC DECODER/DEMUX 3-8LINE 16-SOIC
Á lager: 500302 pcs
Sækja:
RFQ
SN74F138NG4
SN74F138NG4
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC DECODER/DEMUX 3-8LINE 16-DIP
Á lager: 421821 pcs
Sækja:
RFQ
SN74F126NSRE4
SN74F126NSRE4
Lýsing: IC BUFFER NON-INVERT 5.5V 14SOP
SN74F138D
SN74F138D
Lýsing: IC 3-8 LINE DEC/DEMUX 16-SOIC
SN74F151BD
SN74F151BD
Lýsing: IC 1-OF-8 DATA SEL/MUX 16-SOIC
SN74F126NSR
SN74F126NSR