SN74F138D
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F138D
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC 3-8 LINE DEC/DEMUX 16-SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
40 pcs
120 pcs
520 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F138D
Hlutanúmer SN74F138D Framleiðandi N/A
Lýsing IC 3-8 LINE DEC/DEMUX 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 139615 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Decoder/Demultiplexer Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-3551-5
SN74F138DE4
SN74F138DE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Decoder/Demultiplexer 1 x 3:8 16-SOIC
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Hringrás 1 x 3:8