SN74F151BDR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F151BDR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC 8-1 LNE DATASELECT/MUX 16SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F151BDR
Hlutanúmer SN74F151BDR Framleiðandi N/A
Lýsing IC 8-1 LNE DATASELECT/MUX 16SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 123905 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-14806-1
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 1 x 8:1 16-SOIC
Núverandi - Output High, Low 1mA, 24mA Hringrás 1 x 8:1