SN74F151BN
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F151BN
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC DATA SELECTOR/MUX 1-8 16-DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
25 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F151BN
Hlutanúmer SN74F151BN Framleiðandi N/A
Lýsing IC DATA SELECTOR/MUX 1-8 16-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 130003 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 16-DIP (0.300", 7.62mm) Önnur nöfn 296-33894-5
SN74F151BN-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 1 x 8:1 16-PDIP
Núverandi - Output High, Low 1mA, 24mA Hringrás 1 x 8:1