SN74F153N
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F153N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC DUAL 1-OF-4 SEL/MUX 16-DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
25 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F153N
Hlutanúmer SN74F153N Framleiðandi N/A
Lýsing IC DUAL 1-OF-4 SEL/MUX 16-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 161386 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 16-DIP (0.300", 7.62mm) Önnur nöfn 296-3555-5
SN74F153NE4
SN74F153NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 2 x 4:1 16-PDIP
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Hringrás 2 x 4:1