SN74F157ADR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F157ADR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC QUAD 2-1 DATASELCT/MUX 16SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F157ADR
Hlutanúmer SN74F157ADR Framleiðandi N/A
Lýsing IC QUAD 2-1 DATASELCT/MUX 16SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 458704 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-14808-2
SN74F157ADRE4
SN74F157ADRE4-ND
SN74F157ADRG4
SN74F157ADRG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 4 x 2:1 16-SOIC
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Hringrás 4 x 2:1