SN74F161AD
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F161AD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC SYNC 4-BIT BIN CNTR 16-SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
40 pcs
120 pcs
520 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F161AD
Hlutanúmer SN74F161AD Framleiðandi N/A
Lýsing IC SYNC 4-BIT BIN CNTR 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 128469 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5V ~ 5.5V Stígvélartegund Positive Edge
Tímasetning Synchronous Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Endurstilla Asynchronous
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Önnur nöfn 296-3557-5
SN74F161ADE4
SN74F161ADE4-ND
SN74F161ADG4
SN74F161ADG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C
Fjöldi hluta 1 Fjöldi bita á Element 4
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Binary Counter Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Stefnu Up nákvæm lýsing Counter IC Binary Counter 1 Element 4 Bit Positive Edge 16-SOIC
Count Rate 100MHz Grunneiningarnúmer 74F161