SN74F169DR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F169DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC COUNTER 4BIT BIN SYNC 16-SOIC
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F169DR
Hlutanúmer SN74F169DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC COUNTER 4BIT BIN SYNC 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5283 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5V ~ 5.5V Stígvélartegund Positive Edge
Tímasetning Synchronous Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Endurstilla -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi hluta 1
Fjöldi bita á Element 4 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Logic Type Binary Counter
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Stefnu Up, Down
nákvæm lýsing Counter IC Binary Counter 1 Element 4 Bit Positive Edge 16-SOIC Count Rate 100MHz