SN74F174ADR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F174ADR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC FF D-TYPE SNGL 6BIT 16SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F174ADR
Hlutanúmer SN74F174ADR Framleiðandi N/A
Lýsing IC FF D-TYPE SNGL 6BIT 16SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 415762 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Gerð D-Type
Stígvélartegund Positive Edge Röð 74F
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
Output Tegund Non-Inverted Önnur nöfn 296-14811-2
SN74F174ADRG4
SN74F174ADRG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C (TA) Fjöldi hluta 1
Fjöldi bita á Element 6 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 10ns @ 5V, 50pF
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Virka Master Reset
Núverandi - Quiescent (IQ) 45mA Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA
Klukka tíðni 140MHz Grunneiningarnúmer 74F174