SN74F253D
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F253D
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC DUAL 1-OF-4 SEL/MUX 16-SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1120 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F253D
Hlutanúmer SN74F253D Framleiðandi N/A
Lýsing IC DUAL 1-OF-4 SEL/MUX 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 249489 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-3573-5
SN74F253DE4
SN74F253DE4-ND
SN74F253DG4
SN74F253DG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 2 x 4:1 16-SOIC
Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA Hringrás 2 x 4:1