SN74F253N
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F253N
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC DUAL 1-OF-4 SEL/MUX 16-DIP
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F253N
Hlutanúmer SN74F253N Framleiðandi N/A
Lýsing IC DUAL 1-OF-4 SEL/MUX 16-DIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 263895 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-PDIP
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 16-DIP (0.300", 7.62mm) Önnur nöfn 296-3574-5
SN74F253NE4
SN74F253NE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 2 x 4:1 16-PDIP
Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA Hringrás 2 x 4:1