SN74F257D
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F257D
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC QUAD 2:1 DATA SEL/MUX 16-SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F257D
Hlutanúmer SN74F257D Framleiðandi N/A
Lýsing IC QUAD 2:1 DATA SEL/MUX 16-SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 286125 pcs Gögn
Spenna Framboð Heimild Single Supply Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Gerð Multiplexer Birgir Tæki Pakki 16-SOIC
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-1555
SN74F257DE4
SN74F257DE4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Sjálfstæðar hringrásir 1 nákvæm lýsing Multiplexer 4 x 2:1 16-SOIC
Núverandi - Output High, Low 3mA, 24mA Hringrás 4 x 2:1