SN74F27DR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F27DR
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC GATE NOR 3CH 3-INP 14SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F27DR
Hlutanúmer SN74F27DR Framleiðandi N/A
Lýsing IC GATE NOR 3CH 3-INP 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 548477 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V Birgir Tæki Pakki 14-SOIC
Röð 74F Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-3576-2
SN74F27DRG4
SN74F27DRG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi inntaka 3
Fjöldi hringrása 3 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Hámarksfjölgunartíma @ V, Max CL 5ns @ 5V, 50pF
Logic Type NOR Gate Logic Level - Low 0.8V
Logic Level - High 2V Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Lögun - nákvæm lýsing NOR Gate IC 3 Channel 14-SOIC
Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA Grunneiningarnúmer 74F27