SN74F280BD
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SN74F280BD
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC 9-BIT GEN/CHKER 14SOIC
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um SN74F280BD
Hlutanúmer SN74F280BD Framleiðandi N/A
Lýsing IC 9-BIT GEN/CHKER 14SOIC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 273759 pcs Gögn
Spenna - Framboð 4.5V ~ 5.5V Birgir Tæki Pakki 14-SOIC
Röð 74F Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Önnur nöfn 296-3578-5
SN74F280BDE4
SN74F280BDE4-ND
SN74F280BDG4
SN74F280BDG4-ND
Vinnuhitastig 0°C ~ 70°C Fjöldi hringrása 9-Bit
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Logic Type Parity Generator/Checker Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Parity Generator 9-Bit 14-SOIC Núverandi - Output High, Low 1mA, 20mA