TL-SCSI285KC
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL-SCSI285KC
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN 2.85V 620MA TO220-3
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL-SCSI285KC
Hlutanúmer TL-SCSI285KC Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN 2.85V 620MA TO220-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6830 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.8V @ 620mA Spenna - Output (mín / fast) 2.85V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki TO-220-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Over Voltage Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 PSRR 62dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 296-10125-5 Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.85V 620mA TO-220-3 Núverandi - Output 620mA
Control Features - Grunneiningarnúmer TL-SCSI285
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TL-Q5MC2
TL-Q5MC2
Framleiðendur: Omron Automation & Safety
Lýsing: PROXIMITY RECT 5MM NPN NC 2M CBL