TL-SCSI285KCE3
N/A
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TL-SCSI285KCE3
Framleiðandi / Vörumerki: N/A
Vörulýsing IC REG LIN 2.85V 620MA TO220-3
Gagnablöð:
  • Skilaboð
Upplýsingar um TL-SCSI285KCE3
Hlutanúmer TL-SCSI285KCE3 Framleiðandi N/A
Lýsing IC REG LIN 2.85V 620MA TO220-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3304 pcs Gögn
Spennafall (Max) 0.8V @ 620mA Spenna - Output (mín / fast) 2.85V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki TO-220-3 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Over Voltage Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 PSRR 62dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig 0°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.85V 620mA TO-220-3
Núverandi - Output 620mA Control Features -
Grunneiningarnúmer TL-SCSI285
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TL-T2E1 5M
TL-T2E1 5M
Framleiðendur: Omron Automation & Safety
Lýsing: SENSOR PROX NO 12-24VDC 2MM
Á lager: 6379 pcs
Sækja: TL-T2E1 5M.pdf
RFQ
TL-SCSI285KC
TL-SCSI285KC
Framleiðendur: N/A
Lýsing: IC REG LIN 2.85V 620MA TO220-3