G6015L24B1-RGR
MechatronicsMechatronics
Mechatronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: G6015L24B1-RGR
Framleiðandi / Vörumerki: Mechatronics
Vörulýsing FAN AXIAL 60X15MM TACH 24VDC
Gagnablöð: 1.G6015L24B1-RGR.pdf2.G6015L24B1-RGR.pdf3.G6015L24B1-RGR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um G6015L24B1-RGR
Hlutanúmer G6015L24B1-RGR Framleiðandi Mechatronics
Lýsing FAN AXIAL 60X15MM TACH 24VDC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11637 pcs Gögn 1.G6015L24B1-RGR.pdf2.G6015L24B1-RGR.pdf3.G6015L24B1-RGR.pdf
Breidd 15.00mm Þyngd 0.111 lb (50.35g)
Voltage Range - Spennaverðlaun 24VDC
Uppsögn 3 Wire Leads Static Pressure 0.130 in H2O (32.4 Pa)
Stærð / Mál Square - 60mm L x 60mm H Röð G6015
RPM 3400 RPM Vinnuhitastig -
Hávaði 26.0 dB(A) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Frame Polybutylene Terephthalate (PBT) Efni - blað Polybutylene Terephthalate (PBT)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Lögun Speed Sensor (Tach) Fan tegund Tubeaxial
Núverandi einkunn 0.070A Bearing Type Ball