G6015M12B-RHR-CC
MechatronicsMechatronics
Mechatronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: G6015M12B-RHR-CC
Framleiðandi / Vörumerki: Mechatronics
Vörulýsing FAN AXIAL 60X15MM 12VDC WIRE
Gagnablöð: 1.G6015M12B-RHR-CC.pdf2.G6015M12B-RHR-CC.pdf3.G6015M12B-RHR-CC.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um G6015M12B-RHR-CC
Hlutanúmer G6015M12B-RHR-CC Framleiðandi Mechatronics
Lýsing FAN AXIAL 60X15MM 12VDC WIRE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5980 pcs Gögn 1.G6015M12B-RHR-CC.pdf2.G6015M12B-RHR-CC.pdf3.G6015M12B-RHR-CC.pdf
Breidd 15.00mm Þyngd 0.111 lb (50.35g)
Voltage Range - Spennaverðlaun 12VDC
Uppsögn 2 Wire Leads Static Pressure 0.170 in H2O (42.3 Pa)
Stærð / Mál Square - 60mm L x 60mm H Röð G6015
RPM 4000 RPM Önnur nöfn 1570-1621
Vinnuhitastig - Hávaði 30.0 dB(A)
Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable Efni - Frame -
Efni - blað - Ævi @ Temp. -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Innrásarvörn -
Lögun - Fan tegund Tubeaxial
Núverandi einkunn 0.120A Bearing Type Ball