CDLL1A20
MicrosemiMicrosemi
CDLL1A20 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CDLL1A20
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 20V 1A DO213AB
Gagnablöð: CDLL1A20.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
486 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um CDLL1A20
Hlutanúmer CDLL1A20 Framleiðandi Microsemi
Lýsing DIODE SCHOTTKY 20V 1A DO213AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 41335 pcs Gögn CDLL1A20.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 600mV @ 1A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 20V
Birgir Tæki Pakki DO-213AB Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-213AB, MELF Önnur nöfn 1086-1088
1086-1088-MIL
Rekstrarhiti - tenging - Uppsetningartegund Surface Mount
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 20V 1A Surface Mount DO-213AB
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 20V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 1A
Rafhlaða @ Vr, F 0.9pF @ 5V, 1MHz