CDLL1A60
Microsemi CorporationMicrosemi Corporation
CDLL1A60 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CDLL1A60
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 60V 1A DO213AB
Gagnablöð: CDLL1A60.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um CDLL1A60
Hlutanúmer CDLL1A60 Framleiðandi Microsemi Corporation
Lýsing DIODE SCHOTTKY 60V 1A DO213AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5689 pcs Gögn CDLL1A60.pdf
Spenna - Peak Reverse (Max) Schottky Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1A
Spenna - sundurliðun DO-213AB Röð -
RoHS staða Bulk Reverse Recovery Time (trr) Fast Recovery = 200mA (Io)
Resistance @ Ef, F 0.9pF @ 5V, 1MHz Polarization DO-213AB, MELF
Önnur nöfn 1086-1092
1086-1092-MIL
Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Framleiðandi hlutanúmer CDLL1A60
Útvíkkuð lýsing Diode Schottky 60V 1A Surface Mount DO-213AB Díóða Stillingar 100µA @ 60V
Lýsing DIODE SCHOTTKY 60V 1A DO213AB Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 690mV @ 1A
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 60V Rafhlaða @ Vr, F -