MASMBG100A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG100A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG100A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 100V 162V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG100A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
164 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG100A
Hlutanúmer MASMBG100A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 100V 162V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 17645 pcs Gögn MASMBG100A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 100V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 162V
Spenna - sundurliðun (mín) 111V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5244
1086-5244-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 3.7A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG10A/TR
MASMBG10A/TR
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: HI REL TVS
Á lager: 17582 pcs
Sækja: MASMBG10A/TR.pdf
RFQ
MASM-14R-25-30
MASM-14R-25-30
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: SWITCH REED SPST-NO 350MA 140V
Á lager: 121312 pcs
Sækja: MASM-14R-25-30.pdf
RFQ
MASMBG100AE3
MASMBG100AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 100V 162V DO215AA