MASMBG10A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG10A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG10A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 10V 17V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG10A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
164 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG10A
Hlutanúmer MASMBG10A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 10V 17V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15223 pcs Gögn MASMBG10A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 10V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 17V
Spenna - sundurliðun (mín) 11.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5248
1086-5248-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 35.3A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG100CA
MASMBG100CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 100V 162V DO215AA
Á lager: 14065 pcs
Sækja: MASMBG100CA.pdf
RFQ
MASM-14R-25-30
MASM-14R-25-30
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: SWITCH REED SPST-NO 350MA 140V
Á lager: 121312 pcs
Sækja: MASM-14R-25-30.pdf
RFQ
MASMBG10AE3
MASMBG10AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 10V 17V DO215AA