MASMBG130A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG130A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG130A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 130V 209V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG130A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG130A
Hlutanúmer MASMBG130A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 130V 209V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16233 pcs Gögn MASMBG130A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 130V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 209V
Spenna - sundurliðun (mín) 144V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5268
1086-5268-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2.9A Rýmd @ Tíðni -