MASMBG130AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBG130AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG130AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 130V 209V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG130AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG130AE3
Hlutanúmer MASMBG130AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 130V 209V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15810 pcs Gögn MASMBG130AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 130V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 209V
Spenna - sundurliðun (mín) 144V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5269
1086-5269-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2.9A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBG12A
MASMBG12A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 12V 19.9V DO215AA
Á lager: 14434 pcs
Sækja: MASMBG12A.pdf
RFQ
MASMBG13A
MASMBG13A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 13V 21.5V DO215AA
Á lager: 17255 pcs
Sækja: MASMBG13A.pdf
RFQ
MASMBG130A
MASMBG130A
Lýsing: TVS DIODE 130V 209V DO215AA