MASMBG14A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG14A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG14A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 14V 23.2V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG14A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG14A
Hlutanúmer MASMBG14A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 14V 23.2V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16854 pcs Gögn MASMBG14A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 14V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 23.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 15.6V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5276
1086-5276-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 25.8A Rýmd @ Tíðni -