MASMBG150A
MicrosemiMicrosemi
MASMBG150A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBG150A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 150V 243V DO215AA
Gagnablöð: MASMBG150A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBG150A
Hlutanúmer MASMBG150A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 150V 243V DO215AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13532 pcs Gögn MASMBG150A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 150V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 243V
Spenna - sundurliðun (mín) 167V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBG (DO-215AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-215AA, SMB Gull Wing Önnur nöfn 1086-5280
1086-5280-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2.5A Rýmd @ Tíðni -