MASMBJ110AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ110AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ110AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 110V 177V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ110AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ110AE3
Hlutanúmer MASMBJ110AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 110V 177V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 17137 pcs Gögn MASMBJ110AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 110V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 177V
Spenna - sundurliðun (mín) 122V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5447
1086-5447-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 3.4A Rýmd @ Tíðni -