MASMBJ10AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ10AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ10AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 10V 17V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ10AE3.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
180 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ10AE3
Hlutanúmer MASMBJ10AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 10V 17V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16747 pcs Gögn MASMBJ10AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 10V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 17V
Spenna - sundurliðun (mín) 11.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5443
1086-5443-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 35.3A Rýmd @ Tíðni -