MASMBJ12A
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ12A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ12A
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ12A.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ12A
Hlutanúmer MASMBJ12A Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16844 pcs Gögn MASMBJ12A.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 19.9V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5458
1086-5458-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 30.2A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ120CAE3
MASMBJ120CAE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 120V 193V DO214AA
Á lager: 15448 pcs
Sækja: MASMBJ120CAE3.pdf
RFQ
MASMBJ12AE3
MASMBJ12AE3
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 12V 19.9V DO214AA