MASMBJ12CA
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ12CA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ12CA
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ12CA.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
167 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ12CA
Hlutanúmer MASMBJ12CA Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 12V 19.9V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15443 pcs Gögn MASMBJ12CA.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 12V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 19.9V
Spenna - sundurliðun (mín) 13.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA) Röð Military, MIL-PRF-19500
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Önnur nöfn 1086-5460
1086-5460-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 30.2A
Rýmd @ Tíðni - Tvíátta rásir 1
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ120CA
MASMBJ120CA
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 120V 193V DO214AA
Á lager: 13995 pcs
Sækja: MASMBJ120CA.pdf
RFQ
MASMBJ12CA/TR
MASMBJ12CA/TR
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: HI REL TVS
Á lager: 15839 pcs
Sækja: MASMBJ12CA/TR.pdf
RFQ
MASMBJ12CAE3
MASMBJ12CAE3
Lýsing: TVS DIODE 12V 19.9V DO214AA