MASMBJ14AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ14AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ14AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 14V 23.2V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ14AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ14AE3
Hlutanúmer MASMBJ14AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 14V 23.2V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 15399 pcs Gögn MASMBJ14AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 14V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 23.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 15.6V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5471
1086-5471-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 25.8A Rýmd @ Tíðni -