MASMBJ150AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ150AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ150AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 150V 243V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ150AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ150AE3
Hlutanúmer MASMBJ150AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 150V 243V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 14713 pcs Gögn MASMBJ150AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 150V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 243V
Spenna - sundurliðun (mín) 167V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5475
1086-5475-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2.5A Rýmd @ Tíðni -