MASMBJ28AE3
MicrosemiMicrosemi
MASMBJ28AE3 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MASMBJ28AE3
Framleiðandi / Vörumerki: Microsemi
Vörulýsing TVS DIODE 28V 45.4V DO214AA
Gagnablöð: MASMBJ28AE3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um MASMBJ28AE3
Hlutanúmer MASMBJ28AE3 Framleiðandi Microsemi
Lýsing TVS DIODE 28V 45.4V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 16354 pcs Gögn MASMBJ28AE3.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 28V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 45.4V
Spenna - sundurliðun (mín) 31.1V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki SMBJ (DO-214AA)
Röð Military, MIL-PRF-19500 Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB Önnur nöfn 1086-5519
1086-5519-MIL
Vinnuhitastig -65°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 13.2A Rýmd @ Tíðni -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
MASMBJ28A
MASMBJ28A
Framleiðendur: Microsemi
Lýsing: TVS DIODE 28V 45.4V DO214AA